Waombwa kufungua maduka yaliofungwa

Monday , 17th Jul , 2017

Manispaa ya Kinondoni Dar es salaam imetoa siku saba kwa wafanyabiasha wenye maduka ambayo wameyafunga kwa sasa katika soko la Tegeta Nyuki kuhakikisha wanafungua maduka hayo ndani ya kipindi hicho vinginevyo watanyang'anywa na kupewa watu wengine.

Afisa Masoko wa Manispaa ya Kinondoni Bw. Zahoro Hanuna ameiambia 'Kurasa' leo kwamba hatua ya wafanyabiashara hao kuyafungwa maduka hayo kunaikosesha serikali mapato huku kukiwa na idadi kubwa ya watu ambao wangependa kupangishwa na kulipa kodi.

Afisa masoko huyo amesema tayari walishatoa muda wa zaidi ya maizezi sita iliyopita lakini wamiliki hao walishindwa kufungua maduka hayo na kuwa muda wa siku saba ukipita hatua nyingine za kisheria zitachukuliwa.

Recent Posts

Mh. Mavunde akikabidhi mabomba kwa wananchi.

Current Affairs
Mavunde ajikita kwa wapiga kura wake

Wanafunzi wa Jangwani Sec kwenye picha ya pamoja na watangazaji wa
EATV na EA radio wakionyesha zawadi za taulo za kike walizopokea kutoka watanzania kupitia kampeni ya 'Namthamini'

Current Affairs
Shule za Kisutu, Jangwani zapata neema

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Uratibu, Bunge, Kazi,Ajira, Vijana na Watu wenye Ulemavu, Mhe. Jenista Mhagama

Current Affairs
Waziri Mhagama awapa siku 30 Waajiri

Mkuu wa kitengo cha elimu kwa uma kikosi cha usalama barabarani Mrakibu msaidizi wa Polisi ASP Mossi Ndozero.

Current Affairs
Ukaguzi magari hauna kikomo