Wezi wa magari watajwa

Monday , 17th Jul , 2017

Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es salaam limewakamata watu 250 kwa makosa mbalimbali ikiwamo usambazaji dawa za kulevya na wizi wa magari.

Kamanda Mkondya amewataja wanaotuhumiwa kuwa wezi wa magari ni Adam Hamisi (22) Adam Karubya na mwingine aliyetambuliwa kwa jina moja la Mangube (58) wakiwa na magari yanayodaiwa kuwa ni ya wizi.

Hayo yamebainishwa leo na Kaimu Kamanda wa Polisi Kanda Maalum, Lucas Mkondya amesema jeshi hilo katika kipindi cha Julai 10 limefanikiwa kukamata watuhumiwa 250 kwa makosa mbalimbali ikiwamo usambazaji wa dawa za kulevya.

Amesema katika msako wake limefanikiwa kukamata bunduki moja aina ya shortgun na risasi tano, magari ya wizi na wauzaji wa gongo ambapo watuhumiwa wote wanaendelea kuhojiwa na watafikishwa mahakamani upelelezi utakapokamilika.
 

Recent Posts

Mh. Mavunde akikabidhi mabomba kwa wananchi.

Current Affairs
Mavunde ajikita kwa wapiga kura wake

Wanafunzi wa Jangwani Sec kwenye picha ya pamoja na watangazaji wa
EATV na EA radio wakionyesha zawadi za taulo za kike walizopokea kutoka watanzania kupitia kampeni ya 'Namthamini'

Current Affairs
Shule za Kisutu, Jangwani zapata neema

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Uratibu, Bunge, Kazi,Ajira, Vijana na Watu wenye Ulemavu, Mhe. Jenista Mhagama

Current Affairs
Waziri Mhagama awapa siku 30 Waajiri

Mkuu wa kitengo cha elimu kwa uma kikosi cha usalama barabarani Mrakibu msaidizi wa Polisi ASP Mossi Ndozero.

Current Affairs
Ukaguzi magari hauna kikomo